Keɓantawa da Manufar
Manufofin sirri na Studyinfoweb International LTD ya bayyana yadda za a karewa da kiyaye sirrin abokan cinikinta, masu amfani, da abokan ciniki da sirrin Bayanan da suke bayarwa, dangane da yanayin da aka bayyana a ƙasa.
Muna tattara, amfani, bayyanawa, canja wuri, adanawa, riƙewa, ko aiwatar da kowane bayanan sirri da aka karɓa daga gare ku lokacin da kuke nema ko yin rajista ko amfani da kowane aikin biyan kuɗi, hanyar biyan kuɗi, sabis na siyarwa, ko wasu samfuran, kamar Google
Don nuna sadaukarwarmu ga keɓantawa, muna ƙarfafa duk masu amfani na yanzu da masu zuwa don karanta wannan Dokar Sirri a hankali kafin amfani da wannan rukunin yanar gizon da ayyukanmu. Ta amfani da ayyukanmu, kun yarda da karantawa da karɓar wannan Dokar Sirri, kamar yadda muka tanadi haƙƙin faɗaɗa ko gyara ta a kowane lokaci.
Ta yaya muke tattara bayananku?
Muna tattara bayanai galibi lokacin da kayi rijista akan layi don samfuranmu da aiyukanmu
Daliban da ke son yin karatu a Tarayyar Turai dole ne su yi rajista ta kan layi don tattara bayanansu
Duba ko yi amfani da gidan yanar gizon mu don duba kukis mai bincike
Bayar da mu da ra’ayi ko bincike ta hanyar imel
Ta yaya za a yi amfani da bayanan ku?
Studyinfoweb International LTD tana tattara bayanan ku saboda dalilai masu zuwa:
Yi odar ku kuma sarrafa asusun ku
Imel game da sabbin shiga jami’a ko tallafin karatu a duk faɗin duniya
Aika imel game da sababbi da samfuran da ake dasu
Ta yaya za a adana bayananku?
Studyinfoweb International LTD tana adana bayanan ku akan amintaccen uwar garken gidan yanar gizon mu, Sabbin sabobinmu suna haɓaka da manyan abubuwan tsaro don hana kutse bayanan da aka adana, Hakanan kuna da damar share bayanan ku da zarar kun gama siyayyar ku ko duk lokacin da kuke son barin dandalinmu.
Menene haƙƙin kariyar bayanan ku?
Studyinfoweb International LTD zai tabbatar da cewa kun san haƙƙin kariyar bayanan ku, Duk masu amfani suna da haƙƙin masu zuwa:
Gyarawa – Kuna da damar neman duk wani bayanan da ba daidai ba da kuka yi imani ba daidai ba ne, Hakanan kuna iya buƙatar bayanan da ba su cika ba don kammala su ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.
Goge – Kuna da damar neman goge bayanan ku daga Stuyinfoweb International LTD a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa
Ƙuntata sarrafawa- Kuna da damar neman ƙuntata bayanai daga wasu kamfanoni ko jami’o’i a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa
Gudanar da abubuwa- Kuna da damar neman ƙuntata bayanai daga wasu kamfanoni ko jami’o’i a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa
Wane bayanai muke tattarawa?
Studyinfoweb International LTD tana tattara bayanai masu zuwa don sarrafawa
Bayanan sirri (Imel, Waya, Adireshin Suna)
Takardun da ake buƙata don yin karatu a ƙasashen waje (fasfo na ƙasa da ƙasa, takaddun koleji)
Studyinfoweb International LTD yana amfani da kukis tare da manufar inganta amfani da binciken yanar gizo da inganta ingancin su bisa ga halaye da salon binciken masu amfani.
Menene kukis
Kukis fayilolin rubutu ne da aka sanya a cikin kwamfutarka don tattara bayanan intanet na sabbin bayanai da kuma bayanin halayen baƙi, Muna tattara bayanai ta hanyar kukis lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon mu.
Yaya ake amfani da kukis?
Studyinfoweb International LTD yana amfani da kukis ta hanyoyi da yawa don inganta ƙwarewar ku akan gidan yanar gizon mu
Fahimtar yadda gidan yanar gizon mu ke aiki
kiyaye ka shiga
Sabbin labarai game da sabbin kayayyaki da ilimi
Kukis na fasaha: Waɗannan su ne kukis ɗin da ke ba mai amfani damar bincika gidan yanar gizon ko dandamali da kuma amfani da zaɓuɓɓuka ko ayyuka daban-daban da ke akwai a can kamar misali, sarrafa zirga-zirga da sadarwar bayanai, gano zaman, shiga wuraren da aka hana shiga, ta amfani da abubuwan tsaro yayin lilo ko adana abubuwan ciki don yada bidiyo ko sauti ko raba abun ciki ta hanyar sadarwar zamantakewa kamar YouTube, Facebook, Google+. Waɗannan na iya zama kukis masu dagewa
Ayyuka – Studyinfoweb International LTD yana amfani da waɗannan kukis don mu gane ku akan gidan yanar gizon mu kuma mu tuna abubuwan da kuka zaɓa a baya. Waɗannan na iya haɗawa da irin yaren da kuka fi so da wurin da kuke ciki. Ana amfani da cakuda kukis na ɓangare na farko da na ɓangare na uku.
Talla – Studyinfoweb International LTD yana amfani da waɗannan kukis don tattara bayanai game da ziyararku zuwa gidan yanar gizon mu, abubuwan da kuka gani, hanyoyin haɗin da kuka bi, da bayani game da burauzar ku, na’urarku, da adireshin IP ɗinku.
Studyinfoweb International LTD wani lokaci yana raba wasu iyakokin wannan bayanan tare da wasu kamfanoni don dalilai na talla. Hakanan muna iya raba bayanan kan layi da aka tattara ta kukis tare da abokan tallanmu. Wannan yana nufin cewa lokacin da kuka ziyarci wani gidan yanar gizon, ana iya nuna muku talla bisa tsarin bincikenku akan gidan yanar gizon mu.
Yadda ake sarrafa kukis ɗin ku?
Kuna iya saita burauzar ku don kar ku karɓi kukis daga gidan yanar gizon mu, kuma kuna sanar da mu yadda ake cire kukis daga burauzar ku
A yanayin da ba ka ƙyale a shigar da kukis a kan burauzarka, yana yiwuwa ba za ka iya samun dama ga wasu ayyuka ba kuma kwarewarka akan gidan yanar gizon mu na iya zama ƙasa mai gamsarwa.
Canje-canje ga manufofin sirrinmu
Studyinfoweb International LTD tana kiyaye manufofin sirrinta a ƙarƙashin bita na yau da kullun kuma tana sanya kowane sabuntawa akan wannan shafin yanar gizon. An sabunta wannan manufar keɓantawa ta ƙarshe a ranar 26 ga Satumba 2024
Yadda za a tuntube mu
Idan kuna da wasu tambayoyi game da manufofin keɓantawa na Studyinfoweb International LTD ko bayanan da muke riƙe a kan ku, ko kuna son aiwatar da ɗayan haƙƙoƙin kariyar bayanan ku, da fatan za ku yi shakka a tuntuɓe mu.
Yi mana imel – info@studyinfoweb.cc
Kira mu – +2348064971757
